tcs-forum.org trở thành "đa-ngôn-ngữ"
Trên mổi trang sẽ hiện lên 3 lá cờ tượng trưng cho 3 ngôn ngữ được cài đặt : tiếng Việt, tiếng Pháp và tiếng Anh. Đễ chuyển từ một ngôn ngử này sang một ngôn ngữ khác, bạn chỉ cần nhấn vào lá cờ tượng trưng cho ngôn ngữ đó.
Một trong những dự án của tcs-forum.org là biên dịch các tác phẩm của Trịnh Công Sơn để giới thiệu với bạn bè nước ngoài, và có lẽ đây cũng là điều cần thiết, để các thế hệ Việt Nam lớn lên trong các xã hội Tây phương làm quen với Trịnh Công Sơn, và văn hoá Việt Nam qua Trịnh Công Sơn.
Chúng tôi luôn chào đón tất cả những ai muốn tham gia công việc biên dịch này! Mọi ý kiến đóng góp, bổ sung, tham gia... vui lòng gửi đến.
tcs-forum.org
Các thao tác trên Tài liệu